นที่ 14 มีนาคม 2567 เวลา 10.00 น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานการประชุมผู้บริหารการศึกษา ผู้อำนวยการกลุ่ม/ ประธานกลุ่มโรงเรียน เพื่อเตรียมความพร้อมในการจัดกิจกรรมโครงการประชุมผู้บริหารการศึกษา ผู้บริหารสถานศึกษา บุคลากรทางการศึกษา ข้าราชการและลูกจ้างในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ณ ห้องประชุมฮักกัน รวมใจ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 โดยกิจกรรมประชุมผู้บริหารสถานศึกษามีกำหนดจัดในวันที่ 27 มีนาคม 2567 ณ รร.บ้านสตึก อ.สตึก จ.บุรีรัมย์
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16056405_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16056406_1-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16056408_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16056404_1-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16056426_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/03/S__16056434_0-1024x684.jpg)