วันที่ 29 กุมภาพันธ์ 2567
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 มอบหมายให้นายวุฒิชัย สารุสุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ร่วมประชุมการลงนามประกาศเจตนารมณ์ขับเคลื่อนจังหวัดบุรีรัมย์ เป็น “จังหวัดคุณธรรม” และร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัดบุรีรัมย์ฯ ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2567 (ครั้งที่ 2/2567) โดยมีนายนฤชา โฆษาศิวิไลซ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดบุรีรัมย์ เป็นประธานการประชุม ณ หอประชุมจังหวัดบุรีรัมย์ อ.เมืองบุรีรัมย์ จ.บุรีรัมย์
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/398232_0-1024x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/398235_0-1024x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/398237_0-1024x1024.jpg)