วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2567
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ได้มอบหมายให้ ดร.พิทักษ์ สมพร้อม, นายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต, นายวุฒิชัย สารุสุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศุกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 พร้อมด้วยคณะผู้บริหารสถานศึกษา เข้าร่วมประชุมคณะกรรมาธิการ โครงการสัมมนา เรื่อง “เปลี่ยนการศึกษาไทย พลิกโฉมใหม่ให้ประเทศ” ณ ห้องประชุมสัมมนา อาคารรัฐสภา กรุงเทพมหานคร
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/420289895_2280661958804916_8956755538711211435_n-1024x638.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/428603852_2280659608805151_3489758912882762191_n.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/428614293_2280659535471825_6722621812074715429_n.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/S__8732699_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/S__8732700_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/S__8732704_0-1024x768.jpg)