วันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น.
นายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานการประชุมการใช้นวัตกรรมแนวทางและแบบฝึกส่งเสริมการอ่านและเขียนภาษาไทย ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2 โครงการขับเคลื่อนนโยบายการศึกษา “เรียนดี มีความสุข” โดยใช้รูปแบบ E&J Learning Model ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ณ ห้องประชุมฮักกัน สุขใจ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/S__15548425-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/S__15548434_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/S__15548439_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/S__15548451_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/S__15548453_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/S__15548463_0-1024x684.jpg)