วันที่ 26 มกราคม 2567 เวลา 08.30 น.
นายวุฒิชัย สารุสุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 พร้อมด้วยบุคลากรในสังกัด ร่วมเป็นเกียรติในพิธีอัญเชิญถ้วยพระราชทาน สมเด็จพระเจ้าลูกเธอเจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา รางวัลชนะเลิศการแข่งขันวิ่ง “บุรีรัมย์ มาราธอน” ประจำปี 2567 (BURIRAM MARATHON 2024) ระยะ 42.195 กิโลเมตร ณ บริเวณหน้าสนามช้างอารีนา อำเภอเมืองบุรีรัมย์ จังหวัดบุรีรัมย์ โดยมีนายนฤชา โฆษาศิวิไลซ์ ผู้ว่าราชการจังหวัด เป็นประธานในพิธี
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__15245323_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__15245329_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__15245339_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__15245353_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__15245366_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__15245369_0-1024x684.jpg)