ขอขอบคุณ นางอารีย์ เชื้อจิตรนุกูล เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 499 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/421830381_851637740099038_7502872099330364700_n-796x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/421960855_851636640099148_892938490399571086_n-709x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/421905656_851636760099136_4311724626426365049_n-721x1024.jpg)