ขอขอบคุณ นายเอกชัย หมอกไชย ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสิริมงคล อำเภอนาโพธิ์ บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 1,000 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/418535125_843435837585895_3623222658380255925_n-720x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/418532016_843434880919324_9073272081230239038_n-709x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/418569154_843435620919250_3585654685609205297_n-718x1024.jpg)