ขอขอบคุณ นางสาวสุภาพร วรลักษณ์ นักวิเคราะห์นโยบายและแผน กลุ่มนโยบายและแผน สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 500 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/414871015_836311788298300_6742330502725025680_n.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/415142640_836313621631450_7628237315812850981_n-724x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/415128660_836313651631447_9185175857537683977_n.jpg)