ขอขอบคุณ นางพลอยชนก ภัทรโชตินนท์ ศึกษานิเทศก์ กลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา สพป.บุรีรัมย์ เขต 4 บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 999 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/412847610_832214405374705_3177047182823332057_n-716x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/412860885_832214265374719_6103197362874997362_n-708x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/412878694_832216112041201_947069986719362787_n-713x1024.jpg)