วันที่ 22 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 มอบหมายให้นายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานเปิดการประชุมครูผู้สอนภาษาอังกฤษ เพื่อขับเคลื่อนโครงการพัฒนาความสามารถภาษาอังกฤษของนักเรียนและเสริมสร้างสมรรถนะ การจัดการเรียนรู้เชิงรุก ครูผู้สอนภาษาอังกฤษ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ณ ห้องประชุมฮักกัน สุขใจ
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_ประชุมครูผู้สอนภาษาอังกฤษ_๒๔๐๑๒๒_65-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__4268568_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__15114253_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__15114262_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__15114263_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__15114274_0-1024x684.jpg)