วันที่ 5 มกราคม 2566 เวลา 10.00 น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการคัดเลือกผลงานการนำสื่อเทคโนโลยีดิจิทัลไปใช้ในการจัดการเรียนรู้ หรือการปฏิบัติงานของครูและบุคลากรทางการศึกษา ครั้งที่ 1/2567 ณ ห้องประชุมโรงเรียนวัดหงษ์ อ.พุทไธสง จ.บุรีรัมย์
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__14934877-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__14934878-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__14934879_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__14934887_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__14934892_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/S__14934901_0-1024x684.jpg)