วันที่ 9 มกราคม 2567
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ออกตรวจเยี่ยมการจัดการเรียนการสอน การจัดทำอาหารกลางวัน และพบปะ คณะครู นักเรียน โรงเรียนในเขตกลุ่มอำเภอสตึก 6 จำนวน7 โรงเรียน
1. โรงเรียนบ้านหนองไผ่
2. โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
3. โรงเรียนวัดบ้านสวายตางวน
5. โรงเรียนบ้านชุมแสง
6. โรงเรียนบ้านตามา
7. โรงเรียนบ้านเสม็ด
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/612562_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/612573_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/612588_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/612658_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/612660_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/01/612662_0-1024x768.jpg)