วันที่ 18 ธันวาคม 2566 เวลา 08.30 น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 มอบหมายให้นายวุฒิชัย สารุสุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานการประชุมเชิงปฏิบัติการนำเข้าโครงการในระบบติดตามและประเมินผลแห่งชาติ (eMENSCR) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ณ ห้องประชุมฮักกัน รวมใจ
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__14450693-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__14450699_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__14450701_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__14450702_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__14450703_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__14450736_0-1024x684.jpg)