วันที่ 13 ธันวาคม 2566 เวลา 09.00 น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานเปิดงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 ปีการศึกษา 2566 กลุ่มโรงเรียนสตึก 2 โดยมีนางชนารดี จารุสิทธิกุล ประธานกลุ่มโรงเรียนสตึก 2 กล่าวรายงาน พร้อมด้วยผู้บริหารสถานศึกษา คณะครู นักเรียนเข้าร่วมในพิธี ณ โรงเรียนชุมชนบ้านสะแก อ.สตึก จ.บุรีรัมย์
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__14385155-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__14385156-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__14385188_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__14385189_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__14385244_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__14385252_0-1024x684.jpg)