ขอขอบคุณ นางสุดา ปัดสำราญ ข้าราชการบำนาญ บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 500 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/312378_0-769x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/312390-724x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/312389_0.jpg)