ขอขอบคุณ นายทานิน จันทะขาล ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดวนาสันต์ (โศกนาคสามัคคี) อำเภอบ้านใหม่ไชยพจน์ บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 752 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/312103_0-768x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/ทานิน-709x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/25298_0-1-563x1024.jpg)