วันอาทิตย์ที่ 3 ธันวาคม 2566 เวลา 09.00 น. นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ได้มอบหมายให้ นายศุภมิตร วัฒนานุสิทธิ์ ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา เป็นตัวแทนเข้าร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดการอบรมโครงการพัฒนาสมรรถนะครูมืออาชีพ Module ที่ 2 รุ่นที่ 2 ชุมชนแห่งการเรียนรู้ทางวิชาชีพตามข้อตกลงในการพัฒนางาน วPA ตามแนวทางการดำเนินการพัฒนา ให้แก่ข้าราชการครู ในสังกัด สพม.บุรีรัมย์/สพป.บุรีรัมย์ เขต 1-4 จำนวน 286 คน โดยมี ดร.พัชนี กุลฑานันท์ คณบดีคณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ เป็นประธานเปิดงาน ณ ห้องประชุมช่อราชพฤกษ์ ชั้น 6 อาคาร 23 (Rajabhat Complex) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/003-2-1024x685.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/005-1-1024x685.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/006-1024x685.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/009-1-1024x685.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/010-1-1024x685.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/013-1024x685.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/022-1-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/029-1-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/001-1-724x1024.jpg)