วันที่ 1 ธันวาคม 2566 เวลา 09.30 น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 มอบหมายให้นายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการดำเนินงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 ปีการศึกษา 2566 ครั้งที่ 1/2566 เพื่อพิจารณาแต่งตั้งคณะกรรมการดำเนินงานศิลปหัตถกรรมนักเรียนฯ ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ณ ห้องประชุมฮักกัน รวมใจ
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__14221358_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__14221361_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__14221365_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__14221367_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__14221449_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/12/S__14221456_0-1024x684.jpg)