วันที่ 30 พฤศจิกายน 2566
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 พร้อมด้วยนายวุฒิชัย สารุสุข, นายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต และ ดร.พิทักษ์ สมพร้อม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ร่วมรับชมการสัมมนา เรื่อง การกำหนดแนวทางและรับฟังความคิดเห็นเพื่อนำไปสู่การจัดทำกฎหมายว่าด้วยการศึกษาแห่งชาติ โดยมี นายโสภณ ซารัมย์ สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดบุรีรัมย์ เขต 5 เป็นประธานการสัมมนา ณ หอประชุมวิชชาอัตตศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/1-1024x683.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/06.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/30.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/IMG_0118.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/IMG_0140.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/IMG_0280.jpg)