วันที่ 28 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ปฐมนิเทศข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่ง ครูผู้ช่วย (ครูเพื่อพัฒนาท้องถิ่น) สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 จำนวน 19 คน เพื่อให้มีความรู้ ความประพฤติ คุณลักษณะเหมาะสม พร้อมในการปฏิบัติหน้าที่ ณ ห้องประชุมฮักกัน รวมใจ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4
โดยนายชวลิต ได้กล่าวต้อนรับและแสดงความยินดี แนะแนวทางการปฏิบัติราชการ การรักษาระเบียบวินัยข้าราชการ พร้อมทั้ง มอบนโยบายการจัดการศึกษา E&J Learning Model สอดคล้องกับนโยบายรัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ “เรียนดี มีความสุข”
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/S__14155784-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/S__14155795_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/S__14155866_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/S__14155876_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/S__14155884_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/S__14155889_0-1024x684.jpg)