ขอขอบคุณ นางรัชนีวรรณ จันวงษา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกอกดอนพยอม อำเภอบ้านใหม่ไชยพจน์ บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 999 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/305101_0-768x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/สำเนาของ-สีฟ้า-สีคราม-กระดาษ-เรียบง่าย-การก-724x1024.png)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/305098_0.jpg)