วันพุธที่ 8 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมเพื่อให้กำลังใจคณะครู และบุคลากรทางการศึกษาในการปฏิบัติงาน ณ โรงเรียนบ้านโนนยานาง โรงเรียนบ้านสระบัว และโรงเรียนบ้านวังปลัด อ.คูเมือง พร้อมทั้งติดตามการบริหารจัดการของโรงเรียน เยี่ยมห้องเรียนดูการจัดการเรียนการสอน การอ่านออก เขียนได้ของนักเรียน พร้อมได้ให้คำแนะนำกับครูผู้สอนเพื่อนำไปพัฒนาคุณภาพผู้เรียนต่อไป
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/210093_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/210094_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/210095_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/210096_0-768x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/210097_0-1024x768.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/210099_0-1024x768.jpg)