ขอขอบคุณ นางพิสมัย อรุณโน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองเกาะ(คุรุราษฏร์บำรุง) อำเภอสตึก และนายสมพร อรุณโน อดีตผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองเชือก อำเภอสตึก บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 1,000 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/8936_0-1024x1013.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/88-709x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/8937_0-563x1024.jpg)