วันที่ 2 พฤศจิกายน 2566 เวลา 08.00 น.
นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 พร้อมด้วยนายวุฒิชัย สารุสุข, นายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต, นายพิทักษ์ สมพร้อม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4, ผู้อำนวยการกลุ่ม และศึกษานิเทศก์ ร่วมรับชมรายการ “สพฐ.ขอมาเล่า” ครั้งที่ 1/2566 เพื่อรับฟังนโยบายด้านการศึกษาของสำนักงานคณะกรรมการการจัดการศึกษาขั้นพื้นฐาน ผ่านระบบ Video Conference ณ ห้องประชุมฮักกัน รวมใจ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/S__13754494_0-2-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/S__13754495_0-1-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/S__13754497_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/S__13754509_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/S__13754520_0-1-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/S__13754527_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/S__13754530_0-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/S__13754567_0-1-1024x684.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/S__13754586_0-1024x684.jpg)