ขอขอบคุณ นายมานิต-นางจรรยา กีรตินิตยา ข้าราชการบำนาญ อำเภอสตึก บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 2,099 บาท เนื่องในโอกาสเกษียณอายุราชการ กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/7588_0-686x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/4905152-737x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/7589_0-677x1024.jpg)