ขอขอบคุณ นางปัณพร โมกไธสง นักวิเคราะห์นโยบายและแผน กลุ่มนโยบายและแผน สพป.บุรีรัมย์ 4 บริจาคเงินสมทบ”กองบุญปันน้ำใจ” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 เป็นเงิน 358 บาท เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิด กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ขอขอบคุณท่านเป็นอย่างสูงมา ณ โอกาสนี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองท่านและครอบครัวให้มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง…
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/292896_0-2-691x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/396729961_805045751424904_7235227931842857094_n-3-709x1024.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/11/292897_0-2-567x1024.jpg)