วันที่ ๑๓ ตุลาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๖.๓๐ น.นายชวลิต เจนเจริญ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๔ พร้อมด้วย นายวุฒิชัย สารุสุข, นายเอกอนันต์ ปุริตังสันโต รอง ผอ.สพป.บุรีรัมย์ เขต ๔ และบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศลและพิธีวางพวงมาลาเนื่องในวันนวมินทรมหาราช ๑๓ ตุลาคม ๒๕๖๖ ณ ห้องประชุมอินทนิล โรงเรียนอนุบาลพุทไธสง (โอภาสประชานุกูล) อ.พุทไธสง จ.บุรีรัมย์ โดยมี นายสุพจน์ พรอยู่ศรี ปลัดอำเภอพุทไธสง รักษาราชการแทนนายอำเภอพุทไธสง เป็นประธานในพิธี
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/10/387060587_636563471956408_1744926355865007046_n-1024x684.jpg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/10/391649833_636565901956165_3238457854130354163_n-1024x684.jpg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/10/391657118_636565428622879_1235306357395441857_n-1024x684.jpg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/10/391738077_636563951956360_899925385422236368_n-1024x684.jpg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/10/391749637_636564581956297_8700512234262114329_n-1024x684.jpg)
![](http://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2023/10/391755981_636565958622826_3360210105476563834_n-1024x684.jpg)